Cysylltwch â ni

Lleolir tîm Academi Cyflogadwyedd Abertawe yn y Llyfrgell ar Gampws Parc Singleton a Champws y Bae. Gallwch gysylltu â ni fel a ganlyn:

Ein horiau gwasanaeth yw dydd Llun i ddydd Gwener, 9.00am tan 5.00 pm.

Ymgynghorwyr Gyrfaoedd Cysylltiol ar gyfer Colegau / Ysgolion:

Y Celfyddydau a’r Dyniaethau: Jennie James Jennie.James@abertawe.ac.uk

Peirianneg: Gareth Hill G.D.Hill@abertawe.ac.uk

Y Gwyddorau Dynol ac Iechyd: Rebecca Vaughan R.M.Vaughan@abertawe.ac.uk

Y Gyfraith a Throseddeg: Jennie James Jennie.James@abertawe.ac.uk

Rheolaeth: Gareth Hill G.D.Hill@abertawe.ac.uk

Meddygaeth: Rebecca Vaughan R.M.Vaughan@abertawe.ac.uk

Gwyddoniaeth: Zdravka Kamenova Z.Kamenova@abertawe.ac.uk

Manylion Cyswllt Allweddol y Parth Cyflogaeth (Lleoliad Gwaith a Chyflogaeth):

Rheolwr Tîm y Parth Cyflogaeth: Lucy J Williams l.j.williams@abertawe.ac.uk

Cydlynydd Lleoliad Gwaith a Chyflogaeth wedi’i gysylltu â Choleg y Gwyddorau Dynol ac Iechyd, Ysgol Feddygaeth Prifysgol Abertawe a’r Coleg Gwyddoniaeth: Simeon Smith s.f.g.smith@abertawe.ac.uk

Cydlynydd Lleoliad Gwaith a Chyflogaeth wedi’i gysylltu â’r Coleg Peirianneg, Coleg y Celfyddydau a’r Dyniaethau, Yr Ysgol Reolaeth a Choleg y Gyfraith a Throseddeg: Helyn Taylor h.taylor@abertawe.ac.uk

Cydlynydd Prosiectau i Gyflogwyr (Ffair Yrfaoedd, Cwrdd â’r Cyflogwr ayyb.): Linda Palmer l.m.palmer@abertawe.ac.uk

Gweinyddwr Tîm y Parth Cyflogaeth: Fiona Courtney f.m.f.courtney@abertawe.ac.uk

css.php